Bên lề | ||||||
Deportivo Santani |
Libertad Asuncion | Đội hình Diễn biến |
||||
Sportivo Limpeno |
Sol De America | Đội hình Diễn biến |
||||
Atletico Colegiales |
Olimpia Asuncion | Đội hình Diễn biến |
||||
Salto Del Guaira |
Sportivo Luqueno | Đội hình Diễn biến |
||||
Martin Ledesma |
Guairena | Đội hình Diễn biến |
||||
Cristobal Colon Jas |
Nacional Asuncion | Đội hình Diễn biến |
||||
Atletico Tembetary |
2 De Mayo | Đội hình Diễn biến |
||||
3 De Febrero |
General Caballero | Đội hình Diễn biến |
||||
Guarani La Colmena |
24 De Septiembre | Đội hình Diễn biến |
||||
Sport Union Piribebuy |
Guarani CA | Đội hình Diễn biến |
||||
12 De Octubre Sd |
Sportivo Trinidense | Đội hình Diễn biến |
||||
Cristobal Colon Jas |
Rubio Nu Asuncion | Đội hình Diễn biến |
||||
Sportivo Limpeno |
Resistencia Sc | Đội hình Diễn biến |
||||
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[6-5] | ||||||
12 De Octubre Sd |
Capitan Figari | Đội hình Diễn biến |
||||
Nacional De Yby Yau |
Deportivo Carapegua | Đội hình Diễn biến |
||||
1 De Marzo Pilar |
Benjamin Aceval | Đội hình Diễn biến |
||||
Fulgencio Yegros |
Atletico Tembetary | Đội hình Diễn biến |
||||
Olimpia De Ita |
Martin Ledesma | Đội hình Diễn biến |
||||
24 De Septiembre |
12 De Junio Vh | Đội hình Diễn biến |
||||
1º De Marzo Pjc |
Club 16 De Julio | Đội hình Diễn biến |
||||
Cristobal Colon |
Guairena | Đội hình Diễn biến |
||||
Sportivo San Lorenzo |
Sportivo Iteno | Đội hình Diễn biến |
||||
Club Pilcomayo Fbc |
Atletico Colegiales | Đội hình Diễn biến |
||||
Encarnacion |
Deportivo Pinoza | Đội hình Diễn biến |
||||
Nacional De Yby Yau |
1º De Marzo Pjc | Đội hình Diễn biến |
||||
29 De Setiembre |
12 De Octubre Sd | Đội hình Diễn biến |
||||
Atlantida Sport Club |
3 De Febrero | Đội hình Diễn biến |
||||
Club 16 De Julio |
Nacional De Yby Yau | Đội hình Diễn biến |
||||
Benjamin Aceval |
Club Sport Colombia | Đội hình Diễn biến |
||||
Cs San Miguel |
Juventud Mariscal Estigarribia | Đội hình Diễn biến |
||||
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[4-3] |